BAS70WX-TP | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | DIODE SCHOTTKY 70V 70MA SOD323 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ไดโอด 70 V 70mA ติดบนพื้นผิว SOD-323 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | BAS70WX-TP รุ่น |
หมวดหมู่ | เวลาการกลับคืนสภาพ (trr) 5 ns |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr 100 nA @ 50 V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ความจุไฟฟ้า @ Vr, F 2pF @ 0V, 1MHz |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง |
เทคโนโลยี | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด) 70 V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOD-323 |
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) 70mA | อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน -55°C ~ 125°C |
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If 1 V @ 15 mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
ความเร็ว สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ |