BAS70JFILM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6652-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-6652-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6652-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAS70JFILM
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 70V 70MA SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 70 V 70mA ติดบนพื้นผิว SOD-323
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BAS70JFILM รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10 µA @ 70 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
2pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
70 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
70mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 15 mA