BZT52C5V1S-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BZT52C5V1S-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
BZT52C5V1S-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
BZT52C5V1S-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BZT52C5V1S-TP
คำอธิบาย
DIODE ZENER 5.1V 200MW SOD323
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 5.1 V 200 mW ±6% ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2 µA @ 2 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
พลังงาน - สูงสุด
200 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
60 Ohms