MM3Z5V1B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM3Z5V1BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM3Z5V1BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM3Z5V1BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM3Z5V1B
คำอธิบาย
DIODE ZENER 5.1V 200MW SOD323F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 5.1 V 200 mW ±2% ติดบนพื้นผิว SOD-323F
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1.8 µA @ 2 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323F
พลังงาน - สูงสุด
200 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
56 Ohms