RB520S-30-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RB520S-30-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RB520S-30-TPMSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RB520S-30-TPMSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RB520S-30-TP
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 200MA SOD523
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 200mA ติดบนพื้นผิว SOD-523
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-523
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
125°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
600 mV @ 200 mA