GP50A14E-R1B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1866-1833-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GP50A14E-R1B
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADPT 5V +/-15V 50W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5V, 15V, -15V 50 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GP50A14E-R1B รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
50 W
ผู้ผลิต
MEAN WELL USA Inc.
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
300mW (สูงสุด)
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
DIN, 5 ขา
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
ความยาวสายไฟ
39.4" (1.00m)
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
5.75" L x 2.97" W x 1.69" H (146.0mm x 75.5mm x 43.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
5V, 15V, -15V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CBE, CE, cULus, GS
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4A, 1.5A, 500mA