GST120A12-R7B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1866-2036-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GST120A12-R7B
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 102W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 102 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
102 W
ผู้ผลิต
MEAN WELL USA Inc.
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
ความยาวสายไฟ
39.4" (1.00m)
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
6.57" L x 2.64" W x 1.38" H (167.0mm x 67.0mm x 35.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
BIS, BSMI, CB, CCC, CE, cULus, EAC, GS, KC, PSE, RCM, SIRIM
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
8.5A