GST160A24-R7B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1866-2047-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
GST160A24-R7B
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 160W
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 160 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
GST160A24-R7B รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
160 W
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
150mW (สูงสุด)
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C
ความยาวสายไฟ
47.2" (1.20m)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
6.89" L x 2.83" W x 1.38" H (175.0mm x 72.0mm x 35.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6.67A