UHP-750-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1866-5593-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
UHP-750-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 754W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 90 ~ 264VAC, 127 ~ 370VDC อินพุต
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
Mfr
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.95
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-30°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC, 127 ~ 370VDC
ขนาด / มิติ
9.33" L x 3.94" W x 1.61" H (237.0mm x 100.0mm x 41.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus, EAC, TUV
15.7 A