23K640-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
23K640-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
23K640-I/P
คำอธิบาย
IC SRAM 64KBIT SPI 20MHZ 8DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SRAM หน่วยความจำ ic 64Kbit SPI 20 MHz 8-PDIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
23K640-I/P รุ่น
หมวดหมู่
องค์การหน่วยความจำ
8K x 8
Mfr
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
20 MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)