23K640-I/ST
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
23K640-I/ST-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
23K640-I/ST
คำอธิบาย
IC SRAM 64KBIT SPI 20MHZ 8TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
SRAM หน่วยความจำ ic 64Kbit SPI 20 MHz 8-TSSOP
โมเดล EDA/CAD
23K640-I/ST รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
20 MHz
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)