24LC025T-E/MC มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 24,662
เอกสารข้อมูล
Similar
STMicroelectronics
EEPROM หน่วยความจำ ic 2Kbit I2C 400 kHz 900 ns 8-DFN (2x3)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
24LC025T-E/MC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
24LC025T-E/MC-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
24LC025T-E/MC
คำอธิบาย
IC EEPROM 2KBIT I2C 400KHZ 8DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
24LC025T-E/MC รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
I2C
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
400 kHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาในการเข้าถึง
900 ns
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
ประเภทหน่วยความจำ
ไม่ลบเลือน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)