25LC010AT-E/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-25LC010AT-E/SNTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-25LC010AT-E/SNCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-25LC010AT-E/SNDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC010AT-E/SN
คำอธิบาย
IC EEPROM 1KBIT SPI 10MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 1Kbit SPI 10 MHz 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
25LC010AT-E/SN รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)