25LC160A-I/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC160A-I/SN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC160A-I/SN
คำอธิบาย
IC EEPROM 16KBIT SPI 10MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 16Kbit SPI 10 MHz 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
25LC160A-I/SN รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)