25LC160CT-H/SN มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Rohm Semiconductor
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 250
มีอยู่ในสต็อค: 3
onsemi
onsemi
STMicroelectronics
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 824
Renesas Electronics Corporation
EEPROM หน่วยความจำ ic 16Kbit SPI 5 MHz 8-SOIC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
25LC160CT-H/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC160CT-H/SN-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC160CT-H/SN
คำอธิบาย
IC EEPROM 16KBIT SPI 5MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
25LC160CT-H/SN รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
5 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
6ms
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TA)