25LC256-H/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC256-H/SN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC256-H/SN
คำอธิบาย
IC EEPROM 256KBIT SPI 5MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 256Kbit SPI 5 MHz 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
25LC256-H/SN รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
5 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
6ms
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TA)