25LC256T-I/SM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC256T-I/SMTR-ND - เทปและม้วน (TR)
25LC256T-I/SMCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
25LC256T-I/SMDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC256T-I/SM
คำอธิบาย
IC EEPROM 256KBIT SPI 8SOIJ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 256Kbit SPI 10 MHz 8-SOIJ
โมเดล EDA/CAD
25LC256T-I/SM รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)