25LC512-M/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC512-M/SN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC512-M/SN
คำอธิบาย
IC EEPROM 512KBIT SPI 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 512Kbit SPI 20 MHz 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
25LC512-M/SN รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
20 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)