25LC640A-E/SN หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 2,839
เอกสารข้อมูล
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 82
มีอยู่ในสต็อค: 190
มีอยู่ในสต็อค: 245
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 261
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 248
EEPROM หน่วยความจำ ic 64Kbit SPI 10 MHz 8-SOIC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
25LC640A-E/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC640A-E/SN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC640A-E/SN
คำอธิบาย
IC EEPROM 64KBIT SPI 10MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
25LC640A-E/SN รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)