25LC640AT-E/MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC640AT-E/MSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
25LC640AT-E/MSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
25LC640AT-E/MSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC640AT-E/MS
คำอธิบาย
IC EEPROM 64KBIT SPI 10MHZ 8MSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 64Kbit SPI 10 MHz 8-MSOP
โมเดล EDA/CAD
25LC640AT-E/MS รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
10 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)