25LC640T-E/SN มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 82
เอกสารข้อมูล
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 2,839
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 261
Rohm Semiconductor
Rochester Electronics, LLC
onsemi
EEPROM หน่วยความจำ ic 64Kbit SPI 3 MHz 8-SOIC
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
25LC640T-E/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25LC640T-E/SN-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25LC640T-E/SN
คำอธิบาย
IC EEPROM 64KBIT SPI 3MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
25LC640T-E/SN รุ่น
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
3 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.5V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)