30KPA30AE3/TR13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 798
มีอยู่ในสต็อค: 0
YAGEO
YAGEO
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
มีอยู่ในสต็อค: 430
55.2V แคลมป์ 548.9A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล P600
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
30KPA30AE3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
30KPA30AE3/TR13-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
30KPA30AE3/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 30VWM 55.2VC P600
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
548.9A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
30000W (30kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
30V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
33.51V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
55.2V