30KP30A-TP หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 798
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 355
YAGEO
YAGEO
มีอยู่ในสต็อค: 19
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
55.2V แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล R-6
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Micro Commercial Components Corporate Video
30KP30A-TP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
30KP30A-TPMSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
30KP30A-TP
คำอธิบาย
TVS DIODE 30VWM 55.2VC R6
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
30000W (30kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ทรูโฮล
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
33.51V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
55.2V