30KPA30E3/TR13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 121
เอกสารข้อมูล
Direct
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 798
Similar
MCC (Micro Commercial Components)
YAGEO
YAGEO
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
มีอยู่ในสต็อค: 430
แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล P600
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
30KPA30E3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
30KPA30E3/TR13-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
30KPA30E3/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 30VWM P600
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
30000W (30kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
ทรูโฮล
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
31.6V