APT100S20LCTG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
APT100S20LCTG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT100S20LCTG
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOTT 200V 120A TO264
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 200 V 120A ทรูโฮล TO-264-3, TO-264AA
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APT100S20LCTG รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
950 mV @ 100 A
ผู้ผลิต
Microchip Technology
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
70 ns
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2 mA @ 200 V
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
เทคโนโลยี
Schottky
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-264-3, TO-264AA
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
120A