APT100S20BG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
APT100S20BG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APT100S20BG
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 200V 120A TO247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 200 V 120A ทรูโฮล TO-247 [B]
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
APT100S20BG รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
70 ns
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2 mA @ 200 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247 [B]
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
120A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
950 mV @ 100 A