AT24C64B-10TU-1.8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AT24C64B-10TU-1.8-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AT24C64B-10TU-1.8
คำอธิบาย
IC EEPROM 64KBIT I2C 8TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 64Kbit I2C 400 kHz 900 ns 8-TSSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AT24C64B-10TU-1.8 รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
I2C
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
400 kHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เวลาในการเข้าถึง
900 ns
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.8V ~ 5.5V
ประเภทหน่วยความจำ
ไม่ลบเลือน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)