AT32AP7200-CFUT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AT32AP7200-CFUT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AT32AP7200-CFUT
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT ROMLESS 324TFBGA
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR®32 AP7 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 200MHz ไม่มี ROM 324-TFBGA (15x15)
หมวดหมู่
จำนวนของ I/O
146
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
ไม่มี ROM
ชุด
ขนาด RAM
64K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.08V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ดำเนินการต่อที่ DigiKey
ตัวแปลงข้อมูล
D/A 2x16b
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
AVR
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
32-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
200MHz