AT90CAN128-16AU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AT90CAN128-16AU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AT90CAN128-16AU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 128KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® 90CAN ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 128KB (128K x 8) แฟลช 64-TQFP (14x14)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AT90CAN128-16AU รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
4K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
4K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
โปรเซสเซอร์หลัก
AVR
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
8-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz