AT90CAN32-16AU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AT90CAN32-16AU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AT90CAN32-16AU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 32KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® 90CAN ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 32KB (32K x 8) แฟลช 64-TQFP (14x14)
โมเดล EDA/CAD
AT90CAN32-16AU รุ่น
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz