AT90USB82-16MUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AT90USB82-16MURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
AT90USB82-16MURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
AT90USB82-16MURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AT90USB82-16MUR
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 8KB FLASH 32VQFN
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® 90USB ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 8KB (8K x 8) แฟลช 32-VQFN (5x5)
โมเดล EDA/CAD
AT90USB82-16MUR รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz