AT91M55800A-33CJ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
AT91M55800A-33CJ-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AT91M55800A-33CJ
คำอธิบาย
IC MCU 16/32BIT ROMLESS 176BGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM7® AT91 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16/32-Bit 33MHz ไม่มี ROM 176-BGA (13x13)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AT91M55800A-33CJ รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของ I/O
58
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
ไม่มี ROM
ชุด
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b; D/A 2x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
ARM7®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
16/32-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
33MHz