AT93C86A-10SU-2.7-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-AT93C86A-10SU-2.7-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-AT93C86A-10SU-2.7-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-AT93C86A-10SU-2.7-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AT93C86A-10SU-2.7-T
คำอธิบาย
IC EEPROM 16KBIT 3-WIRE 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
EEPROM หน่วยความจำ ic 16Kbit 3-สาย ซีเรียล 1 MHz 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AT93C86A-10SU-2.7-T รุ่น
หมวดหมู่
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
3-สาย ซีเรียล
Mfr
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
1 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
10ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)