ATM90E32AS-AU-Y
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATM90E32AS-AU-Y-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATM90E32AS-AU-Y
คำอธิบาย
48-TQFP, IND TEMP, 1.8V/3V, TRAY
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3 เฟส มิเตอร์ ic 48-TQFP (7x7)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ATM90E32AS-AU-Y รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
13mA
ผู้ผลิต
Microchip Technology
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.8 V ~ 3.6 V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ประเภทมิเตอร์
3 เฟส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อินพุตอิมพีแดนซ์
50kOhm, 80kOhm, 120kOhm
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ข้อผิดพลาดการวัด
0.005
บรรจุภัณฑ์ / เคส
48-TQFP
แรงดันไฟฟ้า - I/O สูง
3.2V, 5.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
48-TQFP (7x7)
แรงดันไฟฟ้า - I/O ต่ำ
0.4V, 0.8V