ATMEGA1281-16AUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATMEGA1281-16AURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ATMEGA1281-16AURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ATMEGA1281-16AURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATMEGA1281-16AUR
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 128KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATmega ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 128KB (64K x 16) แฟลช 64-TQFP (14x14)
โมเดล EDA/CAD
ATMEGA1281-16AUR รุ่น
ขนาด EEPROM
4K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
8K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz