ATMEGA16U2-AUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATMEGA16U2-AURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ATMEGA16U2-AURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ATMEGA16U2-AURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATMEGA16U2-AUR
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 16KB FLASH 32TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATmega ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 16KB (8K x 16) แฟลช 32-TQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
ATMEGA16U2-AUR รุ่น
ขนาด EEPROM
512 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
512 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
16MHz