ATMEGA324PV-10AU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATMEGA324PV-10AU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATMEGA324PV-10AU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 32KB FLASH 44TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATmega ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 10MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 44-TQFP (10x10)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ATMEGA324PV-10AU รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
2K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
โปรเซสเซอร์หลัก
AVR
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
8-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
10MHz