ATMEGA325-16MU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATMEGA325-16MU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATMEGA325-16MU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 32KB FLASH 64QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATmega ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 32KB (16K x 16) แฟลช 64-QFN (9x9)
โมเดล EDA/CAD
ATMEGA325-16MU รุ่น
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz