ATMEGA48-20AU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATMEGA48-20AU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATMEGA48-20AU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 32TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATmega ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 4KB (2K x 16) แฟลช 32-TQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
ATMEGA48-20AU รุ่น
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
512 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
20MHz