ATMEGA644-20PU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATMEGA644-20PU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATMEGA644-20PU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 40DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATmega ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 64KB (32K x 16) แฟลช 40-PDIP
โมเดล EDA/CAD
ATMEGA644-20PU รุ่น
ขนาด EEPROM
2K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
4K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
20MHz
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
I2C, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
40-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
40-DIP (0.600", 15.24mm)