ATMEGA644V-10AUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATMEGA644V-10AURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ATMEGA644V-10AURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ATMEGA644V-10AURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATMEGA644V-10AUR
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 44TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATmega ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 10MHz 64KB (32K x 16) แฟลช 44-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
ATMEGA644V-10AUR รุ่น
ขนาด EEPROM
2K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
4K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
10MHz