ATMEGA8-16AUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATMEGA8-16AURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ATMEGA8-16AURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ATMEGA8-16AURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATMEGA8-16AUR
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 8KB FLASH 32TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATmega ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 8KB (4K x 16) แฟลช 32-TQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
ATMEGA8-16AUR รุ่น
ขนาด EEPROM
512 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
1K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz