ATSAMA5D33A-CUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATSAMA5D33A-CURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ATSAMA5D33A-CURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ATSAMA5D33A-CURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATSAMA5D33A-CUR
คำอธิบาย
IC MPU SAMA5D3 536MHZ 324LFBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-A5 ไมโครโปรเซสเซอร์ ic SAMA5D3 1 คอร์, 32-Bit 536MHz 324-LFBGA (15x15)
โมเดล EDA/CAD
ATSAMA5D33A-CUR รุ่น
หมวดหมู่
อีเทอร์เน็ต
10/100/1000Mbps (1)
ผู้ผลิต
Microchip Technology
USB
USB 2.0 (3)
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - I/O
1.2V, 1.8V, 3.3V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติด้านความปลอดภัย
AES, SHA, TDES, TRNG
โปรเซสเซอร์หลัก
ARM® Cortex®-A5
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของความกว้างคอร์/บัส
1 คอร์, 32-Bit
บรรจุภัณฑ์ / เคส
324-LFBGA
ความเร็ว
536MHz