ATSAMA5D33A-CUR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MPU SAMA5D3 536MHZ 324LFBGA |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 7 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ARM® Cortex®-A5 ไมโครโปรเซสเซอร์ ic SAMA5D3 1 คอร์, 32-Bit 536MHz 324-LFBGA (15x15) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ATSAMA5D33A-CUR รุ่น |
หมวดหมู่ | อีเทอร์เน็ต 10/100/1000Mbps (1) |
ผู้ผลิต Microchip Technology | USB USB 2.0 (3) |
ชุด | แรงดันไฟฟ้า - I/O 1.2V, 1.8V, 3.3V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติด้านความปลอดภัย AES, SHA, TDES, TRNG |
โปรเซสเซอร์หลัก ARM® Cortex®-A5 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
จำนวนของความกว้างคอร์/บัส 1 คอร์, 32-Bit | บรรจุภัณฑ์ / เคส 324-LFBGA |
ความเร็ว 536MHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 324-LFBGA (15x15) |