ATTINY13-20PU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATTINY13-20PU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATTINY13-20PU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1KB FLASH 8DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATtiny ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 1KB (512 x 16) แฟลช 8-PDIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ATTINY13-20PU รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
Mfr
ขนาด EEPROM
64 x 8
ชุด
ขนาด RAM
64 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 4x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
AVR
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-DIP (0.300", 7.62mm)