ATTINY26-16PU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATTINY26-16PU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATTINY26-16PU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 2KB FLASH 20DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATtiny ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 2KB (1K x 16) แฟลช 20-PDIP
โมเดล EDA/CAD
ATTINY26-16PU รุ่น
ขนาด EEPROM
128 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ขนาด RAM
128 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4.5V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 11x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
USI
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-DIP (0.300", 7.62mm)