ATTINY45-20XUR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATTINY45-20XURTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ATTINY45-20XURCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ATTINY45-20XURDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATTINY45-20XUR
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 4KB FLASH 8TSSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATtiny, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 4KB (2K x 16) แฟลช 8-TSSOP
โมเดล EDA/CAD
ATTINY45-20XUR รุ่น
ขนาด EEPROM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
256 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 4x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
20MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การเชื่อมต่อ
USI
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-TSSOP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP (0.173", ความกว้าง 4.40mm)