ATTINY85-20MU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATTINY85-20MU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATTINY85-20MU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 8KB FLASH 20QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATtiny, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 8KB (4K x 16) แฟลช 20-QFN-EP (4x4)
โมเดล EDA/CAD
ATTINY85-20MU รุ่น
ขนาด EEPROM
512 x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
512 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.7V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 4x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
20MHz