ATTINY85-20MUR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 8BIT 8KB FLASH 20QFN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 4 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | AVR AVR® ATtiny, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 8KB (4K x 16) แฟลช 20-QFN-EP (4x4) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ATTINY85-20MUR รุ่น |
หมวดหมู่ | ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม |
Mfr | ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม แฟลช |
ชุด | ขนาด EEPROM 512 x 8 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | ขนาด RAM 512 x 8 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 2.7V ~ 5.5V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ตรวจสอบแล้ว | ตัวแปลงข้อมูล A/D 4x10b |
โปรเซสเซอร์หลัก AVR | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายใน |
ขนาดคอร์ 8-Bit | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ความเร็ว 20MHz | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |