ATTINY85V-10SU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ATTINY85V-10SU-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ATTINY85V-10SU
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 8KB FLASH 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AVR AVR® ATtiny, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 10MHz 8KB (4K x 16) แฟลช 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
ATTINY85V-10SU รุ่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
10MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.209", ความกว้าง 5.30mm)